Waken choke shine tsayayyen shake da ake amfani dashi don sarrafa kwararar ruwa.Waken shake ya ƙunshi wake mai maye wanda aka saba yi da ƙarfe mai tauri.Ana dora waken shaka a kusa da bishiyar Kirsimeti, wanda shine saitin bawuloli da kayan aiki a saman rijiya don sarrafa samarwa ko kwarara.An kera waken choke daidai da diamita na shake kuma duk wani ruwa yana gudana ta cikinsa.Waken choke yana samuwa da girma daban-daban kuma ana gano su da diamita na shake.
Shake wakeAna amfani da shi sau da yawa a cikin tabbataccen bawul ɗin shaƙewa don sarrafa kwararar ruwa, Aseeder choke wake iri ɗaya ne da nau'in Cameron nau'in H2 babban john choke wake, Kayan jiki: 410SS, wanda aka yi da Tungsten Carbide (C10 ko C25), don kare su daga lalacewa da lalacewa. .
A gefe ɗaya na nau'in shaƙa, ana amfani da wake mai ƙima don sarrafa yawan magudanar ruwa ta cikin ƙayyadadden akwatin shaƙa.Kowane wake yana da takamaiman diamita, yawanci a lokacin kammala karatun digiri na 1/64-132, Dangane da nau'in kayan aikin da aka yi amfani da shi, girman waken choke zai iya kai girman inci 3.
Za mu iya yin maganin QPQ akan jikin waken shaƙa, don haɓaka taurin saman.
Tushen shaƙewa da wurin zama sune mahimman sassa don daidaita bawul ɗin shaƙewa a cikin kayan aikin rijiyar.Haɗe tare da tungsten carbide tukwici da SS410 jiki.
Ana amfani da wake na shake a masana'antar mai da iskar gas kuma yana da amfani sosai saboda dalilai da yawa.
•Waken shake yana kula da sarrafa adadin sinadarin hydrocarbon daga rijiyar.
•Ana amfani da wake don hana shigowar yashi dangane da irin dutsen tafki.
•Ana amfani da wake don cimma matsa lamba a ƙasan wake
•Yana hana shigowar ruwa da wuri ko mazugi
Ana iya aiki da shi a rijiyoyin ɗaga iskar gas
Shake, ko da kuwa matsayinsa, yana haifar da matsa lamba a kan rijiyar.Wannan yana haifar da matsa lamba mafi girma a kasan rijiyar.Ana amfani da wake na choke sau da yawa a cikin tabbataccen bawul ɗin shaƙa don sarrafa kwarara.A gefe ɗaya na nau'in shaƙa, calibrated choke wake sarrafa adadin madaidaicin shaƙa.Ana murƙushe wake a cikin akwatin shaƙa kuma suna da takamaiman diamita, a cikin digiri na 1/64 ".
Lokacin aikawa: Afrilu-13-2024