• shafi_kai_Bg

tungsten carbide ya gama ball mara ball mai ɗauke da ball

Takaitaccen Bayani:

Abu: YG6, YG8, YN6

Darasi: G10, G25

Nau'in: ƙwallon da ya ƙare, ƙwallon da aka gama da shi, ƙwallon da ba komai

Girma: D0.5-D60mm, OEM an karɓa.


Cikakken Bayani

Bayani

Ƙwallon carbide da aka yi da siminti, wanda aka fi sani da ƙwallon ƙarfe tungsten, yana nufin ƙwallon da ƙwallon da aka yi da siminti carbide.Kwallan carbide da aka yi da siminti yana da tsayin daka, juriya, juriya na lalata, juriya mai juriya da yanayin sabis mai tsauri, wanda zai iya maye gurbin samfuran ƙwallon ƙarfe.

Tungsten karfe bukukuwa, cimined carbide bukukuwa an yi su da carbide (WC, TIC) micron foda na high taurin refractory karfe a matsayin babban bangaren, cobalt (CO), nickel (Ni) a matsayin mai ɗaure, sintered a cikin injin tanderu ko hydrogen rage tanderun.

Chuangrui carbide yana da dogon tarihi na kera ingantattun siminti mai niƙa ƙwallon ƙafa.Abubuwan da aka dogara da su da ingantaccen sarrafawa suna taimakawa don kula da juriya mai kyau yayin aiki tare da jujjuyawar sauri da sauran yanayi.Muna haɗin gwiwa tare da abokan cinikinmu don haɓaka aiki da haɓaka mafita don aikace-aikacen su na milling daban-daban.

Siffofin

Tungsten Carbide ball yana da babban taurin, sa juriya, juriya na lalata, juriya na lankwasawa, da yanayin amfani mara kyau, kuma yana iya maye gurbin duk samfuran ƙwallon ƙarfe.Taurin ƙwallon Carbide ≥ 90.5, yawa = 14.9g/cm3.

Girman

Girman al'ada yana hannun jari kamar ƙasa:

1.0 1.5 2.0 3.0 4.0 5.0
6.0 7.0 8.0 9.0 10.0 12.0
14.0 16.0 18.0 20.0 22.0 24.0
26.0 28.0 30.0 35.0 40.0 50.0

Hotuna

Muna da tungsten carbide ƙãre ƙwallon ƙafa, ƙwallon da ba a gama ba, ƙwallo mara kyau da ƙwallayen da ba daidai ba:

Aikace-aikace

Ana amfani da ƙwallan carbide na Tungsten a cikin aikace-aikacen da ke buƙatar matsananciyar tauri da juriya ga lalacewa da abrasion;kuma suna iya tsayawa tare da matsananciyar girgiza da tasiri.Tungsten carbide balls an yi su da 6% nickel binder ko 9% nickel daure.Aikace-aikace na gama gari sun haɗa da bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙafa, mita masu gudana, ƙwallo bearings, madaidaiciyar bearings, ƙwallayen niƙa na tungsten carbide, da sukurori.

Tungsten-carbide-ball-6

Amfaninmu

1. Babban Tungsten Carbide abu.

2. Kyakkyawan kaifi da karko.

3. Extended shelf-life marufi.

4. Cikakken kewayon ƙayyadaddun bayanai da girma.

5. Ana samun ƙananan yawa .

Kayayyakin samarwa

Rike-Nika

Nikawar rigar

Fesa-Bushewa

Fesa bushewa

Latsa

Latsa

TPA-Latsa

TPA Press

Semi-Latsa

Semi-Latsa

HIP-Sintering

Farashin HIP

Kayan Aiki

Yin hakowa

Yin hakowa

Yanke Waya

Yankan Waya

A tsaye-Nika

Nika a tsaye

Universal-Niƙa

Nikawar Duniya

Jirgin Nika

Nikawar Jirgin sama

CNC-Milling-Machine

CNC Milling Machine

Kayan aikin dubawa

Rockwell

Mitar Hardness

Planimeter

Planimeter

Ma'auni-Ma'auni-Ma'auni

Ma'aunin Ma'aunin Ma'auni

Cobalt-Magnetic-Instrument

Cobalt Magnetic Instrument

Metallographic-microscope

Metallographic Microscope

Universal-Tester

Gwajin Duniya


  • Na baya:
  • Na gaba: