Tungsten carbide maɓalli mai siffar zobe
Bayani
Ana amfani da haƙoran siminti na siminti na siminti a ko'ina a cikin kayan aikin garma dusar ƙanƙara don hako mai da kawar da dusar ƙanƙara.Bugu da kari, ana amfani da hakoran ball na siminti da kyau wajen yankan kayan aiki da injinan hakar ma'adinai, gyaran hanya da kayan aikin hako gawayi.Haƙoran ƙwallon ƙwal ɗin siminti da ake amfani da su a cikin ma'adinan ana amfani da su a matsayin kayan aiki a cikin haƙora, hako ma'adinai, rami da gine-ginen farar hula.
Aikace-aikace
Ana amfani da maɓallin carbide da aka yi da siminti a ko'ina a hakowa filin mai da cire dusar ƙanƙara, garmar dusar ƙanƙara ko wasu kayan aiki saboda abubuwan musamman na su.A cewar daban-daban hakowa inji, kamar mazugi ragowa, DTH ragowa, geological hakowa kayan aikin, cemented carbide ball hakora sun kasu kashi daban-daban misali alamu: P-lebur saman matsayi, Z-tsabar ball matsayi, X-wedge matsayi.Ƙarfafawa da fasaha mai zurfi suna tabbatar da ingancin samfuranmu, ana amfani da hakoran ƙwallon carbide sau da yawa a matsayin kayan aikin hakowa, kayan aikin ma'adinai da kayan aikin gyaran hanya zuwa dusar ƙanƙara da tsabtace hanya.Hakanan ana amfani da haƙoran ƙwallon ƙwal ɗin siminti a matsayin kayan aikin hakowa a aikin haƙa ƙasa, hakar ma'adinai, tono rami da gine-ginen farar hula.Bugu da ƙari, ana amfani da shi a matsayin ɗan dacewa don aikin dutse mai nauyi mai nauyi ko rami mai zurfi na kayan aiki mai dacewa.
Siffofin
Carbide da aka yi da siminti shine mafi kyawun abu don samar da haƙoran ƙwallon ƙwallon siminti waɗanda ake amfani da su sosai a masana'antar hako guduma ta DTH.
Ana amfani da maɓallin Carbide sosai wajen haƙar ma'adinai, fasa dutse da yankan saboda tsananin taurinsu.Hakanan za'a iya amfani da su a cikin ɓangarorin tono masu nauyi.
Daraja
Daraja | Yawan yawag/cm3 | TRS Mpa | TauriHRA | Aikace-aikace |
CR4C | 15.10 | 1800 | 90.0 | An fi amfani dashi don yankan kayan wuya da taushi na rawar rawar tasiri. |
CR6 | 14.95 | 1900 | 90.5 | Ana amfani da shi azaman raƙuman kwal na lantarki, zaɓen kwal, raƙuman mazugi na man fetur da juzu'in ƙwallon haƙori. |
CR8 | 14.80 | 2200 | 89.5 | Akan yi amfani da shi azaman ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa, aikin kwal na lantarki, zaɓen kwal, injin mazugi na mazugi da ƙwalƙwalwar haƙori. |
CR8C | 14.80 | 2400 | 88.5 | An fi amfani da shi azaman haƙorin ƙwallon ƙafa na matsakaici da ƙaramin ɗan tasiri kuma azaman daji mai jujjuya binciken rawar jiki. |
CR11C | 14.40 | 2700 | 86.5 | Yawancin ana amfani da su a cikin tasirin tasiri da kuma a cikin mazugi don yanke haƙoran ƙwallon kayan aiki masu ƙarfi. |
Saukewa: CR13C | 14.2 | 2850 | 86.5 | yafi amfani da yankan ball hakora na matsakaici da high taurin kayan a Rotary tasiri drills. |
Saukewa: CR15C | 14.0 | 3000 | 85.5 | An yi amfani da shi don kayan aikin yankan mazugi mai laushi da matsakaici-laushi da matsakaita-hard dutse. |
Girman
OEM ana karɓa.
Daidaitaccen girman maɓallin tungsten carbide kamar ƙasa:
Nau'in | Girma (mm) | ||||||||
D | H | h | Ƙarfafa | Farashin SR1 | Farashin SR2 | Farashin SR3 | α° ku | e | |
S1015 | 10.25 | 15 | 9.8 | 50 | 12 | 20 | 3 | 18 | 1.2 |
S1116 | 11.3 | 16.5 | 10.2 | 50 | 15 | 24 | 3 | 18 | 1.2 |
S1218 | 12.35 | 18 | 11 | 36 | 20 | 25 | 2.5 | 18 | 1.5 |
S1319 | 13.35 | 19 | 12 | 50 | 15 | 20 | 3 | 18 | 1.5 |
S1421 | 14.35 | 21 | 12.5 | 40 | 12 | 25 | 3 | 18 | 1.8 |
S1521 | 15.35 | 21 | 12 | 50 | 20 | 30 | 3 | 18 | 1.8 |
S1624 | 16.35 | 24 | 13 | 30 | 15 | 20 | 3 | 18 | 2 |
S1827 | 18.25 | 27 | 14.5 | 30 | 18 | 20 | 3 | 18 | 2 |
Nau'in | Girma (mm) | |||||||
D | H | Farashin SR1 | Farashin SR2 | h | α° ku | β° | e | |
D0711 | 7.25 | 11 | 1.9 | 8.7 | 3.9 | 20 | 25 | 1.6 |
D0812 | 8.25 | 12 | 2.5 | 9 | 4.5 | 20 | 25 | 1.6 |
D0913 | 9.25 | 13 | 2.5 | 11 | 5 | 20 | 25 | 1.8 |
D1015 | 10.25 | 15 | 3.2 | 11.8 | 5 | 20 | 25 | 1.8 |
D1117 | 11.3 | 17 | 3 | 13.5 | 6 | 20 | 25 | 1.8 |
D1218 | 12.35 | 18 | 3 | 12 | 6.5 | 20 | 20 | 2 |
D1319 | 13.35 | 19 | 3.5 | 13.5 | 7.1 | 20 | 20 | 2 |
D1420 | 14.35 | 20 | 4.2 | 13 | 8 | 20 | 20 | 2 |
Nau'in | Girma (mm) | ||||||
D | H | Farashin SR1 | Farashin SR2 | h | α° ku | e | |
D0711A | 7.25 | 11.0 | 1.9 | 8.7 | 3.9 | 18 | 1 |
D0812A | 8.25 | 12.0 | 2.5 | 9 | 4.5 | 18 | 1 |
D0913A | 9.25 | 13.0 | 2.5 | 11 | 5 | 18 | 1 |
D1015A | 10.25 | 15.0 | 3.2 | 11.8 | 5 | 18 | 1.2 |
D1117A | 11.3 | 17.0 | 3 | 13.5 | 6 | 18 | 1.2 |
D1218A | 12.35 | 18.0 | 3 | 12 | 6.5 | 18 | 1.5 |
D1319A | 13.35 | 19.0 | 3.5 | 13.5 | 7.1 | 18 | 1.5 |
D1420A | 14.35 | 20.0 | 4.2 | 13 | 8 | 18 | 8 |
Nau'in | Girma (mm) | |||||
D | d | H | h | Farashin SR1 | Farashin SR2 | |
JM1222 | 12 | 3.0 | 22 | 15 | 1.5 | 26 |
JM1425 | 14 | 4.0 | 25 | 17 | 1.5 | 26 |
JM1625 | 16 | 5.0 | 25 | 16 | 1.5 | 26 |
JM1828 | 18 | 5.0 | 28 | 18 | 1.5 | 26 |
JM2428 | 24 | 10.1 | 28 | 16 | 2 | 36 |
JM2534 | 25 | 18.0 | 34 | 20 | - | 25 |
Nau'in | Girma (mm) | |||||
L | H | C | r | |||
A | B | C | ||||
K026 | 26 | 18.0 | 15 | 12.5 | 8 | 13 |
K028 | 28 | 18.0 | 15 | 12.5 | 8 | 14 |
K030 | 30 | 18.0 | 15 | 12.5 | 8 | 15 |
K032 | 32 | 18.0 | 15 | 12.5 | 8 | 16 |
K034 | 34 | 18.0 | 15 | 12.5 | 8 | 17 |
K036 | 36 | 18.0 | 15 | 12.5 | 10 | 18 |
K038 | 38 | 18.0 | 15 | 12.5 | 10 | 19 |
K040 | 40 | 18.0 | 15 | 12.5 | 10 | 20 |
K042 | 42 | 18.0 | 15 | 12.5 | 10 | 21 |
Nau'in | Girma (mm) | ||||
D | H | t | α° ku | e | |
MH0806 | 8 | 6.0 | 0.5 | 25 | 1.1 |
MH1008 | 10 | 8.0 | 0.5 | 25 | 1.9 |
MH1206 | 12 | 6.0 | 0.5 | 25 | 1.9 |
MH1208 | 12 | 8.0 | 0.5 | 25 | 2.5 |
MH1410 | 14 | 10.0 | 0.5 | 25 | 2.5 |
Nau'in | Girma (mm) | |||||||
D | H | h | R | r | α° ku | β° | e | |
X0810 | 8 | 10 | 6.5 | 2 | 1.8 | 45 | 22.5 | 1.5 |
X1011 | 10 | 11 | 7 | 2.5 | 2 | 45 | 22.5 | 1.5 |
X1013 | 10 | 13 | 9 | 2.5 | 2 | 45 | 22.5 | 1.5 |
X1115 | 11 | 15 | 8 | 2.8 | 2.5 | 22.5 | 22.5 | 1.5 |
X1215 | 12 | 15 | 9 | 3 | 2.5 | 45 | 22.5 | 1.5 |
X1217 | 12 | 17 | 10.5 | 3.5 | 3 | 35 | 20 | 1.5 |
X1418 | 14 | 18 | 10 | 3.5 | 3 | 45 | 22.5 | 1.5 |
X1420 | 14 | 20 | 11 | 2.7 | 3 | 35 | 22.5 | 1.5 |
X1520 | 15 | 20 | 12 | 3 | 3 | 40 | 22.5 | 1.5 |
X1621 | 16 | 21 | 11 | 2.6 | 3 | 35 | 22.5 | 2 |
X1623 | 16 | 23 | 12 | 3 | 3.5 | 30 | 18 | 2 |
X1721 | 17 | 21 | 13 | 4 | 3.5 | 40 | 22.5 | 2 |
X1724 | 17 | 24 | 13 | 3.5 | 3.5 | 30 | 22.5 | 2 |
X1929 | 19 | 29 | 17 | 4 | 3 | 30 | 15 | 2 |
Nau'in | Girma (mm) | |
D | H | |
T105 | 5 | 10 |
T106 | 7 | 10 |
T107 | 7 | 15 |
T109 | 9 | 12 |
T110 | 10 | 16 |
Amfaninmu
Maɓallin carbide da aka yi da siminti yana da juriya na lalacewa da ƙarfin tasiri, kuma yana da saurin hakowa fiye da samfuran makamantansu.Rayuwar da ba ta niƙa ta bit tana kusan sau 5-6 idan dai na bit ɗin tare da diamita ɗaya, wanda ke da fa'ida don adana sa'o'in aiki na taimako, rage aikin hannu da haɓaka saurin injiniya.
Don ƙarin cikakkun bayanai, maraba don tuntuɓar mu a kowane lokaci!