Tungsten Carbide Vacuum Nika Jar
Bayani
Ball niƙa kwalba ne yafi amfani a dakunan gwaje-gwaje, bincike cibiyoyin da Enterprises don nika gwaji samfurori ko samar da albarkatun kasa, da kuma a lokaci guda Mix, tarwatsa da normalize matsananci-lafiya foda sarrafa kayan aiki.Ayyukansa da yawa, ƙananan girmansa, babban inganci, ƙarancin amfani da makamashi, aminci da kwanciyar hankali, aiki mai sauƙi, ana iya gani a yawancin masana'antu kamar ma'adanai, sunadarai, kayan gini, magani, lantarki, da dai sauransu.
Ƙwararren gwajin gwaji yawanci tare da kwalban niƙa na carbide 4, motsi ne mai sauri, ana sarrafa kayan ta hanyar matsi, tasiri da niƙa kayan da aka rufe a cikin kwalban carbide ball na cimined, wanda zai iya zama bushe nika, rigar nika, low. zafin jiki nika, injin nika ... A halin yanzu shi ne mafi mashahuri matsananci-lafiya foda sarrafa kayan aiki.
Me yasa zabar kayan tungsten carbide don yin tulun niƙa?
Ko da yake duniyoyin ball niƙa yana da ƙarfi kuma mai iyawa, tungsten carbide niƙa kwalban abu ne mai mahimmanci.Ana aiwatar da aikin niƙa da haɗawa a cikin kwalban ƙwallon ƙwallon carbide, saboda ana buƙatar kwalban ƙwallon ƙwallon carbide don samun hatimi mai kyau, bushewa da bushewa ana iya aiwatar da su.Don haka babban ingancin ƙwallon ƙwallon ƙwallon carbide shine mafi kyawun zaɓi.
Aikace-aikace
Ana amfani da kwalban niƙa na Carbide a cikin injin ƙwallon duniya, tare da ƙwallon ƙwallon carbide, ana amfani da ita don niƙa foda carbide, lu'u-lu'u, lu'u-lu'u da sauran foda mai tsayi.
Makomar Tungsten Carbide Niƙa Jar
1 .High zafin jiki juriya, aiki zafin jiki iya isa zuwa 1000 ° C.
2 .High lalacewa juriya a 500 ° C.
3 .High taurin, matsananci-high taurin shine babban halaye na ciminti carbide nika kwalba.
4. Ƙarfi da taurin, ba wai kawai yana da babban taurin ba, amma har ma yana da kyau sosai.
Ƙididdiga na al'ada
girma (ml) | H (mm) | OD (mm) | ID (mm) | Lebe T (mm) | Wall T (mm) |
50 | 61.5 | 48 | 36 | 8 | 6 |
100 | 59 | 63 | 51 | 6 | 6 |
250 | 69 | 86 | 74 | 10 | 6 |
500 | 96 | 105 | 92 | 14 | 6.5 |
1000 | 125 | 130 | 115 | 14 | 7.5 |
Sauran Samfuran da Zaku Iya So
Akwai nau'ikan hotuna masu niƙa na carbide da yawa kamar ƙasa:
Amfaninmu
● Mu masana'anta ne da ƙwarewar fiye da shekaru 15.
● OEM da ODM suna karɓa.
● Za a aika samfurori a cikin kwanakin aiki 3 idan akwai a hannun jari.
Ana karɓar ƙaramin odar gwaji a haɗin gwiwa na farko.
● Ƙwarewar kayan aiki don ƙalubale masu buƙata
● Daga binciken lab zuwa samar da tsari
● Ƙwararrun latsawa da yawa
● Duk samfuran da aka yi a cikin gida
● HIP ya ɓata
● Isarwa da sauri 4 ~ 6 makonni
Ƙarin cikakkun bayanai, maraba don tuntuɓar mu a kowane lokaci!